• sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04
  • sns05
Bincika

hakora masu yankan

Takaitaccen Bayani:


Bayanin samfur

Alamar samfur

Hakora masu yankewa

Shugaban cutter gaba ɗaya ya ƙunshi sassa huɗu, gami da haƙoran haƙora (gami), jiki mai yankan, ganyen bazara da circlip, yayin da kawai haƙoran haƙora masu rufe murfin, jiki mai yankewa da tsallake -tsallake, da sauransu. . Sabili da haka, haƙoran haƙora dole ne su kasance masu juriya mai ƙarfi. Hakoran cutter galibi ana lalata su ta hanyar Tungsten Cobalt alloy foda a cikin yanayin injin, sannan a haɗa shi cikin jikin mai yankan tare da fasalulluka na ƙarfin lanƙwasa 2400n/mm² da yawa tsakanin 14.5-14.9cm³, wanda yake da yawa, babban ƙarfi-juriya da karfi-juriya.   
Jikin cutter galibi ana yin sa ne daga kayan da ba za su iya jurewa ba 42Crmo kuma Inji Molding Machine na sarrafa shi. Tare da ƙarfin sassauci mai ƙarfi da juriya mai ƙarfi, ana amfani dashi don tallafawa da kare hakora masu yankewa. An kulle madaidaicin madaidaiciyar madaidaiciya tare da ƙwanƙwasa kai, wanda ƙyallen ƙarfe mai 65Mo ya matse shi. Zai iya kulle kan mai yankewa na dogon lokaci kuma ya tabbata kan mai yanke zai iya juyawa da sauƙi a tashar. An kulle ganyen bazara a kan circlip, wanda zai iya ba da damar shigar da kai a cikin tashar cikin sauƙi. Wannan ba kawai zai iya sauƙaƙe haɗuwa da shugaban mai yankewa ba, har ma yana kiyaye tashar yadda yakamata kuma a bar ta ta kasance ƙarƙashin abrasion na yau da kullun. Ganyen bazara galibi an yi shi ne da kayan da ba za su iya jurewa ba ta fasahar sanyi. Ƙarfinsa shine muhimmin garanti don amfanin al'ada na kai mai yankewa, yayin da taƙarar da ta dace zata iya ƙara tsawon rayuwar sabis na mai yankewa. Ana sarrafa taurin jikin mai yankan tsakanin 44-48HRC kuma haƙoran yankan yana kusa da 89HRA. Ana amfani da azurfa mai yawan azurfa ko fasahar walƙiya na Nickel don tabbatar da cewa ba a faɗuwa daga haƙoran abin yanka.

Ka'idar aiki na Milling Cutter Head

Shugaban injin injin injin yana da mahimmanci a aikin titin. Shugaban cutter yana aiki azaman hannayensa na hagu da na dama, wanda ke kula da mafi mahimmancin ɓangaren: Milling surface. Domin kammala babban yanke, an yanke kan mai yankewa da manyan barbashi na Tungsten carbide kuma an haɗa shi da ƙarfe Cobalt mai taushi, wanda taurinsa zai iya kaiwa sama da 1400HV. Ko da a ƙarƙashin babban zafin jiki da babban gudu, yana gabatar da kyakkyawan juriya da sa juriya. Yankan yanke yana cikin siffar mazugi. Ƙananan ƙaramin diamita na iya rage aikin mazugi da juriya yayin yanke ƙasa zuwa cikin ƙasa. Babban diamita na ƙasa na sama yana ba da kariya ga shank ɗin hannu. Yankan yankan yana da alaƙa mai ƙarfi tare da shank ta hanyar waldi na ƙarfe na musamman. Bayan yanke yanki, shi ma yana riƙe da shank da lanƙwasa lokacin ƙarfin tan 6 a cikin matakin digiri na 45.
Maɓallan maɓallin wuka na sama da na ƙasa suna da kaddarorin inji daban -daban. Babban ɓangaren yana da gogayya da ƙasa kuma yana lalata sharar gida, wanda ke buƙatar ƙarancin ƙarfi. Thean sanda daga ɓangaren ƙasa yana sakawa cikin tashar wuka don yin gogewa. Kyakkyawan hali yana ba shi damar yin yajin cikin ciki. Sabili da haka, riƙon wuka dole ne ya kasance tare da aiki biyu: ƙaƙƙarfan gogayya da ƙetare. Akwai kututture a tsakiyar, inda faifan faifan zai iya fitar da gefen wuka daga tashar. Ba tare da shi ba, wasu wuƙaƙe na iya miƙawa daga baya ta hanyar bugun takobi. Wasu sabuntar sabuntar wuka suna da ramuka a kawunan su, wanda zai iya ƙarfafa juyawa kuma ya hana abrasion mara kyau a gogayya da ƙasa.

cutter teeth (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana

    Kayan samfuran